| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | TC02 |
| MOQ: | 100.000 bộ |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | GIỎ HÀNG |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Thành phần | Mô tả |
|---|---|
| Vật liệu | PP (Polypropylene) |
| Chiều kính | 35.13 mm |
| Chiều cao | 27.34 mm |
| Chiều rộng | 50.1 mm |
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | TC02 |
| MOQ: | 100.000 bộ |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | GIỎ HÀNG |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Thành phần | Mô tả |
|---|---|
| Vật liệu | PP (Polypropylene) |
| Chiều kính | 35.13 mm |
| Chiều cao | 27.34 mm |
| Chiều rộng | 50.1 mm |