|
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JC-6406 |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | GIỎ HÀNG |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Thành phần | Mô tả bộ phận |
|---|---|
| Cốc lắp | Hai mặt bằng tôn mạ thiếc trong suốt, có lỗ lõm |
| Gioăng ngoài | Buna |
| Gioăng trong | Butyl |
| Thân van | Lỗ kép 1* φ 0,51mm tự nhiên |
| Lò xo | Thép không gỉ |
| Vỏ | Đường kính lỗ đuôi φ2*φ0,33mm màu cam |
| Ống nhúng | Màu tự nhiên tiêu chuẩn |
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JC-6406 |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | GIỎ HÀNG |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Thành phần | Mô tả bộ phận |
|---|---|
| Cốc lắp | Hai mặt bằng tôn mạ thiếc trong suốt, có lỗ lõm |
| Gioăng ngoài | Buna |
| Gioăng trong | Butyl |
| Thân van | Lỗ kép 1* φ 0,51mm tự nhiên |
| Lò xo | Thép không gỉ |
| Vỏ | Đường kính lỗ đuôi φ2*φ0,33mm màu cam |
| Ống nhúng | Màu tự nhiên tiêu chuẩn |