| Tên thương hiệu: | Future |
| MOQ: | 100 000 bộ |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | GIỎ HÀNG |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Tên sản phẩm | Van phun khí dung làm sạch bộ chế hòa khí |
| Kích thước | Một inch |
| Cốc gắn | Thiếc |
| Mẫu thử | Miễn phí |
| Ứng dụng | Bình xịt khí dung, bình xịt làm sạch kim phun xe hơi |
| Cốc gắn | Cả hai mặt bằng thiếc phủ vecni trong, có lỗ lõm xuống |
| Gioăng ngoài | Đến cái này |
| Gioăng trong | Butyl |
| Thân van | Lỗ thoát đơn 1*0.51mm tự nhiên |
| Lò xo | Thép không gỉ |
| Vỏ | Đường kính lỗ đuôi 2*0.33mm màu cam |
| Ống hút | Màu tự nhiên tiêu chuẩn |
| Tên thương hiệu: | Future |
| MOQ: | 100 000 bộ |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | GIỎ HÀNG |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Tên sản phẩm | Van phun khí dung làm sạch bộ chế hòa khí |
| Kích thước | Một inch |
| Cốc gắn | Thiếc |
| Mẫu thử | Miễn phí |
| Ứng dụng | Bình xịt khí dung, bình xịt làm sạch kim phun xe hơi |
| Cốc gắn | Cả hai mặt bằng thiếc phủ vecni trong, có lỗ lõm xuống |
| Gioăng ngoài | Đến cái này |
| Gioăng trong | Butyl |
| Thân van | Lỗ thoát đơn 1*0.51mm tự nhiên |
| Lò xo | Thép không gỉ |
| Vỏ | Đường kính lỗ đuôi 2*0.33mm màu cam |
| Ống hút | Màu tự nhiên tiêu chuẩn |