| Tên thương hiệu: | Future |
| Số mẫu: | Van aerosol phun WD40 |
| MOQ: | 100 000 bộ |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | GIỎ HÀNG |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Vật liệu | tấm thiếc |
| Cốc gắn | một inch |
| Số lỗ | Bốn hoặc hai lỗ |
| Chiều dài ống | tùy chỉnh |
| Mẫu | Miễn phí |
| Sử dụng | Lon bình xịt |
| cốc gắn | Cả hai mặt đều có tấm thiếc sơn mài trong suốt, có vết lõm xuống |
| Miếng đệm bên ngoài | Về điều này |
| Miếng đệm bên trong | Butyl |
| Thân cây | Lỗ đơn 1 * 0,51mm tự nhiên |
| Mùa xuân | Thép không gỉ |
| Nhà ở | Lỗ đuôi Dia 2*0.33mm màu cam |
| Ống nhúng | Màu chuẩn tự nhiên |
| Tên thương hiệu: | Future |
| Số mẫu: | Van aerosol phun WD40 |
| MOQ: | 100 000 bộ |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | GIỎ HÀNG |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Vật liệu | tấm thiếc |
| Cốc gắn | một inch |
| Số lỗ | Bốn hoặc hai lỗ |
| Chiều dài ống | tùy chỉnh |
| Mẫu | Miễn phí |
| Sử dụng | Lon bình xịt |
| cốc gắn | Cả hai mặt đều có tấm thiếc sơn mài trong suốt, có vết lõm xuống |
| Miếng đệm bên ngoài | Về điều này |
| Miếng đệm bên trong | Butyl |
| Thân cây | Lỗ đơn 1 * 0,51mm tự nhiên |
| Mùa xuân | Thép không gỉ |
| Nhà ở | Lỗ đuôi Dia 2*0.33mm màu cam |
| Ống nhúng | Màu chuẩn tự nhiên |