|
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JC-D2303 |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
Bộ kết nối phun sơn nữ của chúng tôi, còn được gọi là bộ điều hợp phun sơn và kết nối aerosol, phục vụ như một cầu nối quan trọng giữa hộp sơn aerosol tiêu chuẩn và các công cụ phun,cho phép liền mạchĐược chế tạo từ hợp kim nhôm bền cao với lớp phủ chống ăn mòn,Bộ kết nối này tự hào có độ bền đặc biệt và chống lại các dung môi sơn, đảm bảo độ tin cậy lâu dài ngay cả trong môi trường công nghiệp sử dụng thường xuyên.
| Thành phần | Mô tả phần |
|---|---|
| Chiếc cốc gắn | Cả hai bên với tấm thiếc lacquered trong suốt, với dimples xuống |
| Khớp bên ngoài | Buna |
| Vỏ bên trong | Butyl |
| Cây | 2 lỗ 1 * φ 0,51mm tự nhiên |
| Mùa xuân | Thép không gỉ |
| Nhà ở | lỗ đuôi Dia φ2 * φ0,33mm màu cam |
| ống ngâm | Màu tự nhiên tiêu chuẩn |
Bộ kết nối phun sơn nữ này được sử dụng rộng rãi trong các xưởng công nghiệp để kết nối các công cụ phun với hộp aerosol trong quá trình sơn thiết bị kim loại, máy móc và đường ống;trong các nhà máy đồ nội thất để hỗ trợ việc làm lại đồ nội thất bằng gỗ và phun bề mặt; trong các kịch bản trang trí nhà, hỗ trợ sơn tường DIY, chỉnh sửa đồ nội thất và phun đồ trang trí thủ công;trong các xưởng sửa chữa ô tô cho các sửa chữa nhỏ và phun bề mặt xe một phần; và trong các dây chuyền sản xuất quy mô nhỏ để áp dụng sơn phù hợp, hiệu quả cao.
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JC-D2303 |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
Bộ kết nối phun sơn nữ của chúng tôi, còn được gọi là bộ điều hợp phun sơn và kết nối aerosol, phục vụ như một cầu nối quan trọng giữa hộp sơn aerosol tiêu chuẩn và các công cụ phun,cho phép liền mạchĐược chế tạo từ hợp kim nhôm bền cao với lớp phủ chống ăn mòn,Bộ kết nối này tự hào có độ bền đặc biệt và chống lại các dung môi sơn, đảm bảo độ tin cậy lâu dài ngay cả trong môi trường công nghiệp sử dụng thường xuyên.
| Thành phần | Mô tả phần |
|---|---|
| Chiếc cốc gắn | Cả hai bên với tấm thiếc lacquered trong suốt, với dimples xuống |
| Khớp bên ngoài | Buna |
| Vỏ bên trong | Butyl |
| Cây | 2 lỗ 1 * φ 0,51mm tự nhiên |
| Mùa xuân | Thép không gỉ |
| Nhà ở | lỗ đuôi Dia φ2 * φ0,33mm màu cam |
| ống ngâm | Màu tự nhiên tiêu chuẩn |
Bộ kết nối phun sơn nữ này được sử dụng rộng rãi trong các xưởng công nghiệp để kết nối các công cụ phun với hộp aerosol trong quá trình sơn thiết bị kim loại, máy móc và đường ống;trong các nhà máy đồ nội thất để hỗ trợ việc làm lại đồ nội thất bằng gỗ và phun bề mặt; trong các kịch bản trang trí nhà, hỗ trợ sơn tường DIY, chỉnh sửa đồ nội thất và phun đồ trang trí thủ công;trong các xưởng sửa chữa ô tô cho các sửa chữa nhỏ và phun bề mặt xe một phần; và trong các dây chuyền sản xuất quy mô nhỏ để áp dụng sơn phù hợp, hiệu quả cao.