| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | BƠM SƯƠNG 0,15CC |
| MOQ: | 100.000 bộ |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bơm phun sương |
| Kích thước tiêu chuẩn | 1 inch (25.4mm ± 0.15mm) |
| Chất liệu | Thiếc / Nhôm |
| Chiều dài ống hút | Tùy chỉnh theo chiều cao lon |
| Tùy chọn hoàn thiện | Trơn / Sơn mài trong / Sơn mài vàng |
| Đường kính lỗ trong | 25.4 ± 0.07mm |
| Đường kính lỗ ngoài | 31.2 ± 0.1mm |
| Chất liệu gioăng trong | Buna / Neoprene / Butyl |
| Chất liệu ống hút | Polyethylene |
| Bộ phận | Chất liệu | Tùy chọn / Thông số kỹ thuật |
|---|---|---|
| Nắp lắp | Thiếc | Có hoặc không có lỗ lõm |
| Nắp lắp | Nhôm | Sơn mài vàng / Hoàn thiện Microflex |
| Gioăng ngoài | Buna | -- |
| Gioăng trong | Buna / Neoprene / Butyl | -- |
| Trục | Nylon | 1×0.46mm, 1×0.51mm, 2×0.51mm, 2×0.61mm, 4×0.61mm |
| Lò xo | Thép không gỉ | -- |
| Vỏ | Nylon | Φ4.3mm (Diện tích phun: 14.52mm²) |
| Diện tích phun VPH | -- | 6.7mm² |
| Bi thép | Thép không gỉ | Φ3.5mm |
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | BƠM SƯƠNG 0,15CC |
| MOQ: | 100.000 bộ |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bơm phun sương |
| Kích thước tiêu chuẩn | 1 inch (25.4mm ± 0.15mm) |
| Chất liệu | Thiếc / Nhôm |
| Chiều dài ống hút | Tùy chỉnh theo chiều cao lon |
| Tùy chọn hoàn thiện | Trơn / Sơn mài trong / Sơn mài vàng |
| Đường kính lỗ trong | 25.4 ± 0.07mm |
| Đường kính lỗ ngoài | 31.2 ± 0.1mm |
| Chất liệu gioăng trong | Buna / Neoprene / Butyl |
| Chất liệu ống hút | Polyethylene |
| Bộ phận | Chất liệu | Tùy chọn / Thông số kỹ thuật |
|---|---|---|
| Nắp lắp | Thiếc | Có hoặc không có lỗ lõm |
| Nắp lắp | Nhôm | Sơn mài vàng / Hoàn thiện Microflex |
| Gioăng ngoài | Buna | -- |
| Gioăng trong | Buna / Neoprene / Butyl | -- |
| Trục | Nylon | 1×0.46mm, 1×0.51mm, 2×0.51mm, 2×0.61mm, 4×0.61mm |
| Lò xo | Thép không gỉ | -- |
| Vỏ | Nylon | Φ4.3mm (Diện tích phun: 14.52mm²) |
| Diện tích phun VPH | -- | 6.7mm² |
| Bi thép | Thép không gỉ | Φ3.5mm |