|
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JC-6394 |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Thành phần | Mô tả bộ phận |
|---|---|
| Cốc lắp | Cả hai mặt bằng thép mạ thiếc sơn bóng, có lõm |
| Gioăng ngoài | Buna |
| Gioăng trong | Butyl / Buna / Neoprene |
| Trục | Lỗ đơn 1×0,51mm, tự nhiên |
| Lò xo | Thép không gỉ |
| Vỏ | Lỗ đuôi đường kính 2×0,33mm, màu cam |
| Ống nhúng | Tiêu chuẩn, màu tự nhiên |
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JC-6394 |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Thành phần | Mô tả bộ phận |
|---|---|
| Cốc lắp | Cả hai mặt bằng thép mạ thiếc sơn bóng, có lõm |
| Gioăng ngoài | Buna |
| Gioăng trong | Butyl / Buna / Neoprene |
| Trục | Lỗ đơn 1×0,51mm, tự nhiên |
| Lò xo | Thép không gỉ |
| Vỏ | Lỗ đuôi đường kính 2×0,33mm, màu cam |
| Ống nhúng | Tiêu chuẩn, màu tự nhiên |