| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JC-6594 |
| MOQ: | 100.000 bộ |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Thành phần | Sự miêu tả |
|---|---|
| Cốc gắn | Tấm thiếc, sơn mài cả hai mặt, có vết lõm |
| Vòng đệm ngoài | Buna |
| Vòng đệm bên trong | Butyl |
| Thân cây | Lỗ đôi, 1 × φ0,51 mm, tự nhiên |
| Mùa xuân | Thép không gỉ |
| Nhà ở | Lỗ đuôi Dia φ2 × φ0,33 mm, màu cam |
| Ống nhúng | Độ dài tiêu chuẩn, màu sắc tự nhiên |
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JC-6594 |
| MOQ: | 100.000 bộ |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Thành phần | Sự miêu tả |
|---|---|
| Cốc gắn | Tấm thiếc, sơn mài cả hai mặt, có vết lõm |
| Vòng đệm ngoài | Buna |
| Vòng đệm bên trong | Butyl |
| Thân cây | Lỗ đôi, 1 × φ0,51 mm, tự nhiên |
| Mùa xuân | Thép không gỉ |
| Nhà ở | Lỗ đuôi Dia φ2 × φ0,33 mm, màu cam |
| Ống nhúng | Độ dài tiêu chuẩn, màu sắc tự nhiên |