|
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | 2-dc |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Thành phần | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chiếc cốc gắn | Cả hai bên với tấm thiếc lacquered trong suốt, với dimples xuống |
| Khớp bên ngoài | Với cái này. |
| Vỏ bên trong | Butyl |
| Cây | Một lỗ 1 * 0.51mm tự nhiên |
| Mùa xuân | Thép không gỉ |
| Nhà ở | lỗ đuôi Dia 2 * 0,33mm màu cam |
| ống ngâm | Màu tự nhiên tiêu chuẩn |
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | 2-dc |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Thành phần | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chiếc cốc gắn | Cả hai bên với tấm thiếc lacquered trong suốt, với dimples xuống |
| Khớp bên ngoài | Với cái này. |
| Vỏ bên trong | Butyl |
| Cây | Một lỗ 1 * 0.51mm tự nhiên |
| Mùa xuân | Thép không gỉ |
| Nhà ở | lỗ đuôi Dia 2 * 0,33mm màu cam |
| ống ngâm | Màu tự nhiên tiêu chuẩn |