|
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JC-6404 |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây,T/T,D/P,D/A,L/C |
| Component | Specification |
|---|---|
| Mounting Cup | Both side clear lacquered tinplate |
| Outer Gasket | Buna |
| Inner Gasket | Butyl (U-133) |
| Orifice | Double Orifice 2×ф0.020" (2×ф0.51mm) Orange |
| Spring | Stainless steel |
| Housing | Tail orifice-ф0.080" (¢2.00mm) Natural |
| Dip Tube | Standard (Natural) |
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JC-6404 |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây,T/T,D/P,D/A,L/C |
| Component | Specification |
|---|---|
| Mounting Cup | Both side clear lacquered tinplate |
| Outer Gasket | Buna |
| Inner Gasket | Butyl (U-133) |
| Orifice | Double Orifice 2×ф0.020" (2×ф0.51mm) Orange |
| Spring | Stainless steel |
| Housing | Tail orifice-ф0.080" (¢2.00mm) Natural |
| Dip Tube | Standard (Natural) |