| Tên thương hiệu: | Future |
| MOQ: | 100 000 bộ |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Tên sản phẩm | Van phun khí phun khói khử mùi |
| Loại van | Ống phun phun liên tục |
| Ứng dụng | Khử mùi / Spray cơ thể / Chất chống mờ |
| Chiếc cốc gắn | Băng mạ, cả hai mặt đều được sơn |
| Chiều kính cốc | 25.4 mm (1 inch tiêu chuẩn) |
| Độ dày cốc | 0.30 mm / Có thể tùy chỉnh |
| Lỗ gốc | 0.33 mm / 0.41 mm / Có thể tùy chỉnh |
| Khung cơ thể | 0.40 mm / 0.51 mm / Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu đệm | Buna N / Butyl (thực phẩm mỹ phẩm) |
| Mùa xuân | Thép không gỉ |
| Nhà ở | POM / Nylon |
| Thợ lặn | PE, chiều dài tùy chỉnh |
| Mô hình phun | Sương mù tốt |
| Khả năng tương thích nhiên liệu đẩy | LPG / hỗn hợp hydrocarbon / DME |
| Loại thiết bị điều khiển | Máy hoạt động khử mùi tương thích |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Dịch vụ OEM | Có sẵn |
| MOQ | Có thể đàm phán |
| Tên thương hiệu: | Future |
| MOQ: | 100 000 bộ |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Tên sản phẩm | Van phun khí phun khói khử mùi |
| Loại van | Ống phun phun liên tục |
| Ứng dụng | Khử mùi / Spray cơ thể / Chất chống mờ |
| Chiếc cốc gắn | Băng mạ, cả hai mặt đều được sơn |
| Chiều kính cốc | 25.4 mm (1 inch tiêu chuẩn) |
| Độ dày cốc | 0.30 mm / Có thể tùy chỉnh |
| Lỗ gốc | 0.33 mm / 0.41 mm / Có thể tùy chỉnh |
| Khung cơ thể | 0.40 mm / 0.51 mm / Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu đệm | Buna N / Butyl (thực phẩm mỹ phẩm) |
| Mùa xuân | Thép không gỉ |
| Nhà ở | POM / Nylon |
| Thợ lặn | PE, chiều dài tùy chỉnh |
| Mô hình phun | Sương mù tốt |
| Khả năng tương thích nhiên liệu đẩy | LPG / hỗn hợp hydrocarbon / DME |
| Loại thiết bị điều khiển | Máy hoạt động khử mùi tương thích |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Dịch vụ OEM | Có sẵn |
| MOQ | Có thể đàm phán |