|
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JCWHC02 |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây,T/T,D/P,D/A,L/C |
Vòi bơm khử mùi của chúng tôi là một bộ phận phân phối hiệu suất cao được thiết kế đặc biệt cho các sản phẩm khử mùi và chống mồ hôi chăm sóc cá nhân. Với lõi bơm được kỹ thuật chính xác kết hợp với bộ kích hoạt thân thiện với người dùng, vòi bơm này mang lại khả năng phân phối chất lỏng mượt mà, nhất quán, đảm bảo ứng dụng đều và đầu ra được kiểm soát, nâng cao trải nghiệm người dùng.
Được chế tạo từ vật liệu PP/PE chất lượng cao, chống ăn mòn và không độc hại, nó đáp ứng các tiêu chuẩn an toàn chăm sóc cá nhân toàn cầu, làm cho nó phù hợp để tích hợp vào các sản phẩm khử mùi sử dụng hàng ngày, sản phẩm chống mồ hôi cỡ du lịch và các công thức nước hoa cao cấp.
| Tên sản phẩm | Van xịt bình xịt khử mùi |
|---|---|
| Loại van | Van xịt bình xịt liên tục |
| Ứng dụng | Khử mùi / Xịt toàn thân / Chống mồ hôi |
| Cốc lắp | Thiếc, sơn hai mặt |
| Đường kính cốc | 25,4 mm (tiêu chuẩn 1 inch) |
| Độ dày cốc | 0,30 mm / Có thể tùy chỉnh |
| Ống dẫn khí | 0,33 mm / 0,41 mm / Có thể tùy chỉnh |
| Ống dẫn khí thân | 0,40 mm / 0,51 mm / Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu gioăng | Buna N / Butyl (cấp mỹ phẩm) |
| Lò xo | Thép không gỉ |
| Vỏ | POM / Nylon |
| Ống nhúng | PE, chiều dài có thể tùy chỉnh |
| Mẫu phun | Sương mù mịn |
| Khả năng tương thích với chất đẩy | Hỗn hợp LPG / Hydrocarbon / DME |
| Loại bộ kích hoạt | Tương thích với bộ kích hoạt khử mùi |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Dịch vụ OEM | Có sẵn |
| MOQ | Có thể thương lượng |
Vòi bơm khử mùi này được ứng dụng rộng rãi trong sản xuất các sản phẩm khử mùi chăm sóc cá nhân, bao gồm các sản phẩm chống mồ hôi dạng lỏng dùng hàng ngày, sản phẩm khử mùi dạng gel cỡ du lịch, xịt toàn thân làm mới cao cấp và các giải pháp chăm sóc vùng dưới cánh tay.
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JCWHC02 |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây,T/T,D/P,D/A,L/C |
Vòi bơm khử mùi của chúng tôi là một bộ phận phân phối hiệu suất cao được thiết kế đặc biệt cho các sản phẩm khử mùi và chống mồ hôi chăm sóc cá nhân. Với lõi bơm được kỹ thuật chính xác kết hợp với bộ kích hoạt thân thiện với người dùng, vòi bơm này mang lại khả năng phân phối chất lỏng mượt mà, nhất quán, đảm bảo ứng dụng đều và đầu ra được kiểm soát, nâng cao trải nghiệm người dùng.
Được chế tạo từ vật liệu PP/PE chất lượng cao, chống ăn mòn và không độc hại, nó đáp ứng các tiêu chuẩn an toàn chăm sóc cá nhân toàn cầu, làm cho nó phù hợp để tích hợp vào các sản phẩm khử mùi sử dụng hàng ngày, sản phẩm chống mồ hôi cỡ du lịch và các công thức nước hoa cao cấp.
| Tên sản phẩm | Van xịt bình xịt khử mùi |
|---|---|
| Loại van | Van xịt bình xịt liên tục |
| Ứng dụng | Khử mùi / Xịt toàn thân / Chống mồ hôi |
| Cốc lắp | Thiếc, sơn hai mặt |
| Đường kính cốc | 25,4 mm (tiêu chuẩn 1 inch) |
| Độ dày cốc | 0,30 mm / Có thể tùy chỉnh |
| Ống dẫn khí | 0,33 mm / 0,41 mm / Có thể tùy chỉnh |
| Ống dẫn khí thân | 0,40 mm / 0,51 mm / Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu gioăng | Buna N / Butyl (cấp mỹ phẩm) |
| Lò xo | Thép không gỉ |
| Vỏ | POM / Nylon |
| Ống nhúng | PE, chiều dài có thể tùy chỉnh |
| Mẫu phun | Sương mù mịn |
| Khả năng tương thích với chất đẩy | Hỗn hợp LPG / Hydrocarbon / DME |
| Loại bộ kích hoạt | Tương thích với bộ kích hoạt khử mùi |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Dịch vụ OEM | Có sẵn |
| MOQ | Có thể thương lượng |
Vòi bơm khử mùi này được ứng dụng rộng rãi trong sản xuất các sản phẩm khử mùi chăm sóc cá nhân, bao gồm các sản phẩm chống mồ hôi dạng lỏng dùng hàng ngày, sản phẩm khử mùi dạng gel cỡ du lịch, xịt toàn thân làm mới cao cấp và các giải pháp chăm sóc vùng dưới cánh tay.