|
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JCWHC02 |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây,T/T,D/P,D/A,L/C |
| Tên sản phẩm | Van xịt bình xịt khử mùi |
|---|---|
| Loại van | Van bình xịt phun liên tục |
| Ứng dụng | Khử mùi / Xịt toàn thân / Chống mồ hôi |
| Cốc lắp | Tôn tráng men hai mặt |
| Đường kính cốc | 25,4 mm (tiêu chuẩn 1 inch) |
| Độ dày cốc | 0,30 mm / Có thể tùy chỉnh |
| Lỗ van | 0,33 mm / 0,41 mm / Có thể tùy chỉnh |
| Lỗ thân van | 0,40 mm / 0,51 mm / Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu gioăng | Buna N / Butyl (cấp mỹ phẩm) |
| Lò xo | Thép không gỉ |
| Vỏ | POM / Nylon |
| Ống hút | PE, chiều dài có thể tùy chỉnh |
| Mẫu phun | Sương mịn |
| Khả năng tương thích với chất đẩy | Hỗn hợp LPG / Hydrocarbon / DME |
| Loại bộ phận kích hoạt | Tương thích với bộ phận kích hoạt khử mùi |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Dịch vụ OEM | Có sẵn |
| MOQ | Có thể thương lượng |
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JCWHC02 |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây,T/T,D/P,D/A,L/C |
| Tên sản phẩm | Van xịt bình xịt khử mùi |
|---|---|
| Loại van | Van bình xịt phun liên tục |
| Ứng dụng | Khử mùi / Xịt toàn thân / Chống mồ hôi |
| Cốc lắp | Tôn tráng men hai mặt |
| Đường kính cốc | 25,4 mm (tiêu chuẩn 1 inch) |
| Độ dày cốc | 0,30 mm / Có thể tùy chỉnh |
| Lỗ van | 0,33 mm / 0,41 mm / Có thể tùy chỉnh |
| Lỗ thân van | 0,40 mm / 0,51 mm / Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu gioăng | Buna N / Butyl (cấp mỹ phẩm) |
| Lò xo | Thép không gỉ |
| Vỏ | POM / Nylon |
| Ống hút | PE, chiều dài có thể tùy chỉnh |
| Mẫu phun | Sương mịn |
| Khả năng tương thích với chất đẩy | Hỗn hợp LPG / Hydrocarbon / DME |
| Loại bộ phận kích hoạt | Tương thích với bộ phận kích hoạt khử mùi |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Dịch vụ OEM | Có sẵn |
| MOQ | Có thể thương lượng |