|
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JC-1163 |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Tính năng | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xịt nước hoa |
| Vật liệu | Nhựa + Nhôm |
| Loại phun | sương mù mịn |
| Kích thước cổ | 13mm / 15mm / 18mm / 20 mm (có thể tùy chỉnh) |
| đầu ra | 0,05-0,12 ml mỗi lần phun |
| Loại đóng cửa | uốn |
| Tùy chọn màu sắc | Vàng, Bạc, Đen, Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Nước hoa, nước hoa, chăm sóc da, mỹ phẩm |
| Bằng chứng rò rỉ | Đúng |
| Chiều dài ống | Có thể tùy chỉnh |
| Bao bì | Thùng carton số lượng lớn hoặc bao bì tùy chỉnh |
| Chứng nhận | ISO9001 |
Đầu tiên, hãy tắt thiết bị và rút nguồn điện. Sau đó, mở nắp trên của bộ phân phối, đổ nước hoa hoặc tinh dầu vào hộp chứa tích hợp và đóng chặt nắp. Cuối cùng bạn cắm nguồn và bật máy để sử dụng.
Có, máy khuếch tán hương thơm của chúng tôi tương thích với hầu hết các loại nước hoa dạng lỏng và tinh dầu. Nên sử dụng nước hoa chất lượng cao, không chứa cồn để tránh làm hỏng thiết bị và đảm bảo hiệu quả tạo hương thơm tốt hơn.
Thời gian tác dụng phụ thuộc vào dung tích của hộp đựng nước hoa và khoảng thời gian xịt. Nói chung, nó có thể hoạt động liên tục trong 8-12 giờ khi chứa đầy nước hoa và nó sẽ tự động tắt khi sử dụng hết nước hoa.
Có, thiết bị được thiết kế với các nút bấm đơn giản và các bước thao tác rất đơn giản. Chỉ cần cắm điện, nhấn công tắc và điều chỉnh khoảng thời gian phun theo đèn báo, rất dễ dàng cho người già sử dụng.
Không, bộ phân phối nước hoa của chúng tôi áp dụng công nghệ nguyên tử hóa im lặng và tiếng ồn khi hoạt động dưới 30 decibel, điều này sẽ không ảnh hưởng đến công việc, học tập hay giấc ngủ của bạn.
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JC-1163 |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Tính năng | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xịt nước hoa |
| Vật liệu | Nhựa + Nhôm |
| Loại phun | sương mù mịn |
| Kích thước cổ | 13mm / 15mm / 18mm / 20 mm (có thể tùy chỉnh) |
| đầu ra | 0,05-0,12 ml mỗi lần phun |
| Loại đóng cửa | uốn |
| Tùy chọn màu sắc | Vàng, Bạc, Đen, Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Nước hoa, nước hoa, chăm sóc da, mỹ phẩm |
| Bằng chứng rò rỉ | Đúng |
| Chiều dài ống | Có thể tùy chỉnh |
| Bao bì | Thùng carton số lượng lớn hoặc bao bì tùy chỉnh |
| Chứng nhận | ISO9001 |
Đầu tiên, hãy tắt thiết bị và rút nguồn điện. Sau đó, mở nắp trên của bộ phân phối, đổ nước hoa hoặc tinh dầu vào hộp chứa tích hợp và đóng chặt nắp. Cuối cùng bạn cắm nguồn và bật máy để sử dụng.
Có, máy khuếch tán hương thơm của chúng tôi tương thích với hầu hết các loại nước hoa dạng lỏng và tinh dầu. Nên sử dụng nước hoa chất lượng cao, không chứa cồn để tránh làm hỏng thiết bị và đảm bảo hiệu quả tạo hương thơm tốt hơn.
Thời gian tác dụng phụ thuộc vào dung tích của hộp đựng nước hoa và khoảng thời gian xịt. Nói chung, nó có thể hoạt động liên tục trong 8-12 giờ khi chứa đầy nước hoa và nó sẽ tự động tắt khi sử dụng hết nước hoa.
Có, thiết bị được thiết kế với các nút bấm đơn giản và các bước thao tác rất đơn giản. Chỉ cần cắm điện, nhấn công tắc và điều chỉnh khoảng thời gian phun theo đèn báo, rất dễ dàng cho người già sử dụng.
Không, bộ phân phối nước hoa của chúng tôi áp dụng công nghệ nguyên tử hóa im lặng và tiếng ồn khi hoạt động dưới 30 decibel, điều này sẽ không ảnh hưởng đến công việc, học tập hay giấc ngủ của bạn.