|
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JC-D2303 |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Tên sản phẩm | Van bình xịt sơn nữ |
|---|---|
| Loại van | Van phun sơn liên tục |
| Ứng dụng | Sơn phun/Sơn công nghiệp |
| Cấu trúc van | Van nữ |
| Cốc gắn | Tấm thiếc, sơn mài cả hai mặt |
| Đường kính cốc | 25,4 mm (tiêu chuẩn 1 inch) |
| Độ dày cốc | 0,30 mm / Tùy chỉnh |
| Vật liệu đệm | Buna N / Neoprene / Butyl |
| Mùa xuân | thép không gỉ |
| Nhà ở | Ni lông / POM |
| Kiểu phun | Phun sương/ quạt |
| Tỷ lệ xả | có thể điều chỉnh |
| Khả năng tương thích của chất đẩy | Hỗn hợp LPG / Hydrocarbon |
| Loại thiết bị truyền động | Thiết bị truyền động sơn nữ tương thích |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Dịch vụ OEM | Có sẵn |
| MOQ | Có thể thương lượng |
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JC-D2303 |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Tên sản phẩm | Van bình xịt sơn nữ |
|---|---|
| Loại van | Van phun sơn liên tục |
| Ứng dụng | Sơn phun/Sơn công nghiệp |
| Cấu trúc van | Van nữ |
| Cốc gắn | Tấm thiếc, sơn mài cả hai mặt |
| Đường kính cốc | 25,4 mm (tiêu chuẩn 1 inch) |
| Độ dày cốc | 0,30 mm / Tùy chỉnh |
| Vật liệu đệm | Buna N / Neoprene / Butyl |
| Mùa xuân | thép không gỉ |
| Nhà ở | Ni lông / POM |
| Kiểu phun | Phun sương/ quạt |
| Tỷ lệ xả | có thể điều chỉnh |
| Khả năng tương thích của chất đẩy | Hỗn hợp LPG / Hydrocarbon |
| Loại thiết bị truyền động | Thiết bị truyền động sơn nữ tương thích |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Dịch vụ OEM | Có sẵn |
| MOQ | Có thể thương lượng |