|
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JC-6385 |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây,T/T,D/P,D/A,L/C |
| Tên sản phẩm | Van bình xịt tạo bọt có nắp bàn chải |
|---|---|
| Loại van | Van phun bọt liên tục |
| Cốc gắn | Tấm thiếc, sơn mài cả hai mặt |
| Đường kính cốc | 25,4 mm (tiêu chuẩn 1 inch) |
| Độ dày cốc | 0,30 mm / Tùy chỉnh |
| lỗ thân | 0,33 mm / 0,46 mm / Tùy chỉnh |
| lỗ cơ thể | 0,40 mm / 0,51 mm / Tùy chỉnh |
| Vật liệu đệm | Buna-N / Neoprene / Butyl |
| Mùa xuân | thép không gỉ |
| Nhà ở | Polyaxetat (POM) |
| Ống nhúng | PE (Polyethylene), chiều dài có thể tùy chỉnh |
| Kiểu phun | Đầu ra bọt |
| Loại thiết bị truyền động | Thiết bị truyền động bọt tương thích |
| Loại mũ | Nắp bàn chải (PP + lông nylon) |
| Màu mũ | Có thể tùy chỉnh |
| Khả năng tương thích | Lon bình xịt tiêu chuẩn |
| Ứng dụng | Chăm sóc ô tô, bọc ghế, thảm, vệ sinh gia đình |
| Dịch vụ OEM | Có sẵn |
|
| Tên thương hiệu: | FUTURE |
| Số mẫu: | JC-6385 |
| MOQ: | 100000 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây,T/T,D/P,D/A,L/C |
| Tên sản phẩm | Van bình xịt tạo bọt có nắp bàn chải |
|---|---|
| Loại van | Van phun bọt liên tục |
| Cốc gắn | Tấm thiếc, sơn mài cả hai mặt |
| Đường kính cốc | 25,4 mm (tiêu chuẩn 1 inch) |
| Độ dày cốc | 0,30 mm / Tùy chỉnh |
| lỗ thân | 0,33 mm / 0,46 mm / Tùy chỉnh |
| lỗ cơ thể | 0,40 mm / 0,51 mm / Tùy chỉnh |
| Vật liệu đệm | Buna-N / Neoprene / Butyl |
| Mùa xuân | thép không gỉ |
| Nhà ở | Polyaxetat (POM) |
| Ống nhúng | PE (Polyethylene), chiều dài có thể tùy chỉnh |
| Kiểu phun | Đầu ra bọt |
| Loại thiết bị truyền động | Thiết bị truyền động bọt tương thích |
| Loại mũ | Nắp bàn chải (PP + lông nylon) |
| Màu mũ | Có thể tùy chỉnh |
| Khả năng tương thích | Lon bình xịt tiêu chuẩn |
| Ứng dụng | Chăm sóc ô tô, bọc ghế, thảm, vệ sinh gia đình |
| Dịch vụ OEM | Có sẵn |